close

తాజా వార్తలు

టాప్‌ 10 న్యూస్ @ 9 PM

1. ప్రధాని మోదీతో సీఎం కేసీఆర్‌ భేటీ

హస్తిన పర్యటనలో ఉన్న తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్‌.. ప్రధాని నరేంద్రమోదీతో భేటీ అయ్యారు. సుమారు 50నిమిషాల పాటు ప్రధానితో సమావేశమై చర్చలు జరిపారు. 22 అంశాలకు సంబంధించిన లేఖలను మోదీకి కేసీఆర్ అందజేశారు. ప్రధానిగా మోదీ రెండోసారి పదవీ బాధ్యతలు చేపట్టిన తర్వాత ఆయనతో కేసీఆర్‌ భేటీ కావడం ఇదే తొలిసారి. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

2. ప్రతి అంశమూ రాజకీయ లబ్ధికేనా?:బొత్స

సామాజిక మాధ్యమాల్లో ఎలాంటి అనుచిత పోస్టింగులైనా సరికాదని మంత్రి బొత్స సత్యనారాయణ అన్నారు. ఆ చర్యల్ని తాము ఖండిస్తున్నామని చెప్పారు. ఆయా పోస్టింగులపై తెదేపా అధినేత చంద్రబాబు మీడియా సమావేశం నిర్వహించడం దారుణమని విమర్శించారు. సీనియర్‌ నేతనంటూ పేర్కొనే ఆయన.. ఏం ఆశించి ఇలా వ్యవహరించారని బొత్స ప్రశ్నించారు. అమరావతిలో మీడియాతో బొత్స మాట్లాడారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

3. సూర్యాపేట ఎస్పీకి ఈసీ షాక్‌!

సూర్యాపేట ఎస్పీ వెంకటేశ్వర్‌పై బదిలీ వేటు పడింది. హుజూర్‌నగర్‌ ఉప ఎన్నికలో భాగంగా అధికార పార్టీకి అనుకూలంగా వ్యవహరిస్తున్నారంటూ భాజపా ఇచ్చిన ఫిర్యాదు మేరకు కేంద్ర ఎన్నికల సంఘం ఆయన్ను బదిలీ చేసింది. వెంకటేశ్వర్‌ను పోలీసు ప్రధాన కార్యాలయానికి అటాచ్‌ చేస్తూ ఉత్తర్వులు జారీ అయ్యాయి. ఆయనకు ఎన్నికల సంబంధ విధులు అప్పగించవద్దని ఉత్తర్వుల్లో ఈసీ పేర్కొంది. వెంకటేశ్వర్‌ స్థానంలో ఎస్పీగా భాస్కరన్‌కు బాధ్యతలు అప్పగించింది. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

4. కమీషన్ల కోసమే సమీక్షలు: కళా వెంకట్రావు

సీఎం జగన్ స్వార్థం వల్లే ఆంధ్రప్రదేశ్ అంధకారమైందని తెదేపా రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు కళా వెంకట్రావు విమర్శించారు. వర్షాకాలంలో శ్రీశైలం, సాగర్‌లో జలవిద్యుదుత్పత్తి జరుగుతున్నా విద్యుత్తు కోతలు విధిస్తున్నారని మండిపడ్డారు. కమీషన్ల కోసమే సమీక్షల పేరుతో విద్యుత్తు కొరత సృష్టించారని ఆయన ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. విజయవాడలో మీడియా సమావేశంలో కళా మాట్లాడారు. తెదేపా హయాంలో 24గంటల నిరంతర విద్యుత్తు ఇస్తే ఇప్పుడు ప్రజలకు అవసరమైన సమయంలోనే ఎక్కువ కోతలు విధిస్తున్నారని ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

5. ఏసీబీ అదుపులో మధుసూదన్‌ రెడ్డి

తెలంగాణ లెక్చరర్స్‌ ఫోరం అధ్యక్షుడు మధుసూదన్‌రెడ్డిని ఏసీబీ అధికారులు అదుపులోకి తీసుకున్నారు. శుక్రవారం ఉదయం నుంచి ఆయన నివాసంలో సోదాలు నిర్వహించిన అధికారులు.. కీలక పత్రాలను స్వాధీనం చేసుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. వివిధ అంశాలపై మధుసూదన్‌ను ప్రశ్నించిన ఏసీబీ.. ఆయన అక్రమంగా ఆస్తులను సంపాదించినట్లు గుర్తించారు. మధుసూదన్‌ కుటుంబసభ్యుల ఇంట్లోనూ సోదాలు జరిపారు. ఈ నేపథ్యంలో తాజాగా ఆయన్ను అదుపులోకి తీసుకుని నాంపల్లిలోని ఏసీబీ కార్యాలయానికి తరలించారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

6. సమ్మె చట్ట వ్యతిరేకం..పాల్గొంటే డిస్మిస్‌

తెలంగాణలో ఆర్టీసీ సమ్మెపై రాష్ట్ర ప్రభుత్వం ఉత్తర్వులు జారీ చేసింది. ఈ సమ్మె చట్ట వ్యతిరేకమని స్పష్టం చేసింది. దీనిలో పాల్గొనే సిబ్బందిని తొలగించాల్సి వస్తుందని ప్రభుత్వం పేర్కొంది. సమ్మెలో పాల్గొనే కార్మికులను డిస్మిస్‌ చేస్తామని ఆర్టీసీ ఎండీ సునీల్‌ శర్మ తెలిపారు. మరోవైపు ఈ సమ్మె నేపథ్యంలో నగరంలోని తహసీల్దార్లకు ఆర్టీసీ అదనపు బాధ్యతలు అప్పగించారు. ఈ మేరకు ఆర్డీవో శ్రీనివాస్‌రెడ్డి ఉత్తర్వులు జారీ చేశారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

7. మణిరత్నంపై కేసు: విమర్శించిన రాహుల్‌

ప్రధానికి, ప్రభుత్వానికి వ్యతిరేకంగా మాట్లాడిన ప్రతి ఒక్కరిపై కేసులు నమోదు చేసి జైల్లో పెట్టి వేధిస్తున్నారని కాంగ్రెస్‌ నేత రాహుల్‌ గాంధీ ఆరోపించారు. మీడియాని సైతం నియంత్రిస్తున్నారన్నారు. ప్రస్తుతం దేశంలో ఏం జరుగుతుందో ప్రజలు అర్థం చేసుకుంటున్నారని వ్యాఖ్యానించారు. దేశంలో జరుగుతున్న మూకదాడులపై ఆందోళన వ్యక్తం చేస్తూ.. ప్రముఖ చరిత్రకారుడు రామచంద్ర గుహ, దర్శకుడు మణిరత్నం, అపర్ణ సేన్‌ సహా వివిధ రంగాలకు చెందిన 50మంది ప్రముఖులు గతంలో ప్రధానికి లేఖ రాశారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

8. మళ్లీ ప్రత్యక్షరాజకీయాల్లోకి ముషారఫ్‌

పాకిస్థాన్‌ మాజీ అధ్యక్షుడు, మాజీ సైన్యాధిపతి జనరల్‌ పర్వేజ్‌ ముషారఫ్‌ మళ్లీ రాజకీయ రానున్నారు. తాను స్థాపించిన పార్టీ ఆల్‌ పాకిస్థాన్‌ ముస్లిం లీగ్‌ (ఏఎంపీఎల్‌) 9వ వార్షికోత్సవం రోజైన అక్టోబరు 6న ఆయన రాజకీయ పునఃప్రవేశ కార్యక్రమం వీడియో కాన్ఫరెన్స్‌ ద్వారా ఉంటుందని పర్వేజ్‌ సన్నిహితులు మీడియాకు వెల్లడించారు. త్వరలోనే ముషారఫ్‌ ముఖ్యమైన రాజకీయ ప్రకటనలు కూడా చేయనున్నట్లు చెప్పారు. ప్రస్తుతం ముషారఫ్‌ దుబాయ్‌లో నివసిస్తున్నారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

9. పీఎంసీ కుంభకోణంలో మనీలాండరింగ్‌ కేసు

పంజాబ్‌ అండ్‌ మహారాష్ట్ర కో-ఆపరేటివ్‌ (పీఎంసీ) బ్యాంక్‌ కుంభకోణంలో హౌసింగ్‌ డెవలప్‌మెంట్‌ ఇన్‌ఫ్రాస్ట్రక్చర్‌ లిమిటెడ్‌ (హెచ్‌డీఐఎల్‌) ప్రమోటర్లు, బ్యాంక్‌ మాజీ బోర్డు సభ్యులపై ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్‌ డైరెక్టరేట్‌ మనీలాండరింగ్‌ కేసు నమోదు చేసింది. ముంబయిలో బ్యాంక్‌ మాజీ ఛైర్మన్‌, హెచ్‌డీఐఎల్‌ ప్రమోటర్లకు చెందిన ఆరు వివిధ ప్రాంతాల్లో అధికారులు ప్రస్తుతం సోదాలు నిర్వహిస్తున్నారు. మనీలాండరింగ్‌ నిరోధక చట్టం కింద వీరిపై కేసు నమోదు చేసినట్లు అధికారులు తెలిపారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి

10. భారత్‌కు దీటుగా బదులిస్తున్న సఫారీలు

విశాఖ వేదికగా జరుగుతున్న భారత్‌×దక్షిణాఫ్రికా మధ్య తొలి టెస్టు రసవత్తరంగా సాగుతోంది. స్పిన్‌కు అనుకూలిస్తున్న పిచ్‌పై టీమ్‌ ఇండియాకు సఫారీలు దీటుగా సమాధానమిస్తున్నారు. ఓపెనర్ ఎల్గర్ (160), వికెట్‌ కీపర్‌ క్వింటన్‌ డికాక్‌ (111) శతకాలతో కదం తొక్కగా తొలి పోరు ఆసక్తికరంగా మారింది. మూడో రోజు ఆట ముగిసేసరికి దక్షిణాఫ్రికా తొలి ఇన్నింగ్స్‌లో 385/8తో పోటీలో నిలిచింది. భారత స్పిన్నర్ అశ్విన్ (128/5) ఐదు వికెట్లతో సత్తా చాటాడు. భారత్‌ తొలి ఇన్నింగ్స్‌ స్కోరు 502/7. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్‌ చేయండి


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.