close

తాజా వార్తలు

తండ్రిని కడతేర్చిన కసాయి తనయుడు

● ఆస్తికోసం దారుణంగా హత్య
● బంధువుల ఫిర్యాదుతో ఎనిమిది నెలల
తర్వాత వెలుగులోకి వచ్చిన దారుణం

వెంకటాచలపతి కుటుంబ సభ్యులను విచారిస్తున్న తహసీల్దార్‌ రంగస్వామి

ఏర్పేడు, న్యూస్‌టుడే: పున్నామ నరకం నుంచి విముక్తి కలిగించాల్సిన పుత్రడు ఆస్తికోసం తండ్రిని దారుణంగా హత్యచేసిన విషాద ఘటన మండలంలోని చిందేపల్లెలో చోటు చేసుకుంది. రేణిగుంట డీఎస్పీ చంద్రశేఖర్‌ కథనం మేరకు.. చిందేపల్లెకి చెందిన వెంకటాచలపతి(63)పేరుతో తిరుమల ఎస్వీ దుకాణ సముదాయంలో, ఎస్‌ఎన్‌సీలో రెండు దుకాణాలు ఉన్నాయి. గ్రామంలో అయిదు ఎకరాలు వ్యవసాయ భూమి ఉంది. అందులో మూడు ఎకరాల భూమిని అదే గ్రామానికి చెందిన నరసింహులు అలియాస్‌ చిన్నా(32)కు మూడు సంవత్సరాలకు రూ.2.5లక్షలకు కౌలుకు ఇచ్చాడు. మిగిలిన రెండు ఎకరాల భూమిని సమీప బంధువైన శిద్ధారామయ్య సాగు చేసుకుంటున్నారు. ఈ క్రమంలోనే తిరుమలలో ఎస్వీ దుకాణ సముదాయంలోని దుకాణం నుంచి ఏడాదికి రూ.15లక్షలు వరకు ఆదాయం వస్తుండటంతో తండ్రితో గొడవపడి ఆదుకాణాన్ని సురేష్‌బాబు(40) తీసుకుని తానే నడుపుకుంటున్నాడు. అయితే మరో దుకాణంతో పాటు గ్రామంలో శిద్ధారామయ్య సాగు చేసుకుంటున్న రెండు ఎకరాల భూమిని తన పేరిట మార్చాలని సురేష్‌ బాబు తరచూ తండ్రితో వివాదానికి దిగేవాడు. చివరకు రూ.3లక్షలు నగదు ఇవ్వాలని కోరాడు. దీనికి వెంకటాచలపతి నిరాకరించడంతో హత్య చేసేందుకు సురేష్‌బాబు ప్రణాళిక సిద్ధం చేశాడు. ఈ ఏడాది ఫిబ్రవరి 16న భూవివాదం గురించి మాట్లాడాలని నమ్మించి కారులో తీసుకొచ్చాడు. శీతల పానీయంలో పది నిద్ర మాత్రలను కలిపి తాగించాడు. వెంట తెచ్చుకున్న తాడుతో మెడబిగించి హత్య చేశాడు. బయటకు రాకుండా ఉండేందుకు చిన్నా సాయంతో కొత్తకండ్రిగ సమీపంలోని సోమశిల-స్వర్ణముఖి గట్టుపై మృత దేహాన్ని పూడ్చిపెట్టిన్నట్లు తెలిపారు. కొద్దిరోజులగా వెంకటాచలపతి కనిపించక పోవడంతో వరసకు అన్నఅయిన గురునాథం పోలీస్‌లకు ఫిర్యాదు చేశారు. దీనిపై బంధువులను విచారించగా అసలు విషయం వెలుగులోకి వచ్చిందని పేర్కొన్నారు. సురేష్‌బాబు, నరసింహులు అలియాస్‌ చిన్నాలను అరెస్ట్‌చేసి రిమాండ్‌కు తరలించినట్లు డీఎస్పీ తెలిపారు. కేసును చేధించిన ఏర్పేడు సీఐ శివకుమార్‌రెడ్డి, సిబ్బందిని అభినందించారు.

మృతదేహం వెలికితీత

సురేష్‌, చిన్నా ఇచ్చిన సమాచారంతో పోలీస్‌లు, వైద్య బృందం సోమశిల-స్వర్ణముఖి కాలువ వద్దకు చేరుకున్నారు. తహసీల్దార్‌ రంగస్వామి ఆధ్వర్యంలో జేసీబీతో తవ్వి మృత దేహాన్ని బయటకు తీశారు. హత్యజరిగి ఎనిమిది నెలలు గడవటంతో అక్కడ లభించిన ఎముకలు, మట్టిని సేకరించి వైద్య పరీక్షలకు పంపారు. అనంతరం వెంకటాచలపతి భార్య నాగభూషణమ్మ, రెండో కుమారుడు భానుప్రకాష్‌లను విచారించారు. కార్యక్రమంలో సీఐ శివకుమార్‌రెడ్డి, తహసీల్దార్‌ రంగస్వామి, ఎస్సై రామచంద్రనాయక్‌, ఏఎస్సై కులశేఖర్‌, ఎస్‌డీపీవో శేఖర్‌, వరమునిరెడ్డి, మహేంద్ర పాల్గొన్నారు.

● వెంకటాచలపతి మృతదేహాన్ని పాతిపెట్టిన ప్రాంతాన్ని చూపుతున్న సురేష్‌బాబు,

● చిన్న, అస్థిపంజరంలోని భాగాలను సేకరిస్తున్న వైద్యబృందం, పోలీసులు, ●


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2020 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.