close

తాజా వార్తలు

మాట తప్పను..మడమ తిప్పను

భాజపాపై మండిపడ్డ డీకే శివకుమార్‌

బెంగళూరు: ఎన్ని అవాంతరాలు ఎదురైనా న్యాయం కోసం పోరాడతానని కర్ణాటక మాజీ మంత్రి, కాంగ్రెస్ ట్రబుల్‌ షూటర్ డీకేశివకుమార్‌ అన్నారు. శనివారం ఆయన ఓ మీడియా సమావేశంలో మాట్లాడారు. అధికార దర్పం చూపి నిర్దోషులను శిక్ష వేయాలని చూస్తే ఊరుకోమని ఘాటుగా స్పందించారు. 

‘నేను చట్టాలను గౌరవించే వ్యక్తిని. ఓ గౌరవ ప్రదమైన స్థాయిలో ఉన్నప్పుడు వాటికి విలువిచ్చి తీరాలి. నేను ప్రజా ప్రతినిధిగా ఉన్న సమయంలో ఈడీ నుంచి నాకు సమన్లు అందాయి. వారిమాటకు విలువ ఇచ్చి నేను ఈడీ కార్యాలయానికి వెళ్లాను. కానీ, వారు మాత్రం కోర్టు నాకు బెయిల్‌ ఇస్తే దాన్ని సవాలు చేశారు. ఇక ఎన్నోరోజుల తర్వాత దేవాలయంలాంటి పార్టీ కార్యాలయంలో అడుగుపెట్టాను. దీని సాక్షిగా చెబుతున్నాను. నేను మాటతప్పే వ్యక్తిని కాదు. మడమ తిప్పే సమస్యే లేదు. దీని వెనక ఎవరున్నారో కూడా మాకు తెలుసు. నా మీద కేసులు పెట్టి బలహీనంగా పర్చాలనుకున్న వారికి ఒకటే చెప్పదలుచుకున్నాను. నన్నిలా ఇబ్బంది పెట్టే కొద్దీ నేను మరింత బలవంతుడిగా మారతాను. లొంగి పోతానని భ్రమలో బతుకుతున్నవాళ్లు ఇకనైనా మేలుకోవాలి. న్యాయం కోసం పోరాడతాను. కాంగ్రెస్‌ నేతలను భాజపా లక్ష్యంగా చేసుకుంది. కూటమి ప్రభుత్వాన్ని కూల్చేయడానికి ఏం చేయాలో వారు అన్నీ చేశారు. కానీ, ఎప్పటికయినా న్యాయానిదే పైచేయి అని బలంగా నమ్ముతాను. దాని కోసమే ఆఖరి శ్వాస వరకు పోరాడతాను’ అని డీకే అన్నారు.

తిహాడ్‌ నుంచి బెయిల్‌పై విడుదలైన తర్వాత డీకే శివకుమార్‌ దిల్లీ నుంచి బెంగళూరు విమానాశ్రయానికి చేరుకున్నారు. అక్కడ ఆయనకు అపూర్వ స్వాగతం లభించింది. ట్రబుల్‌ షూటర్‌తోపాటు ప్రియతమ నేతగా పేరు తెచ్చుకున్న డీకేకు ఆహ్వానం పలకడానికి లక్షలాది మంది అభిమానులు తరలి వచ్చారు. మనీలాండరింగ్‌ కేసులో డీకేను ఈడీ అరెస్టు చేసిన విషయం తెలిసిందే. అనంతరం ఆయన్ను గత నెలలో తిహాడ్‌ జైలుకు తరలించారు. ఇన్నాళ్లు పాటు జైలులో ఉన్న డీకేఎస్‌కు రూ.25లక్షల బాండుతో సహా ఇద్దరు వ్యక్తుల పూచీకత్తు, విదేశాలకు వెళ్లకుండా షరతులు విధిస్తూ దిల్లీ హైకోర్టు బెయిల్‌ మంజూరు చేసింది. దీంతో ఆయన బుధవారం రాత్రి జైలు నుంచి విడుదలయ్యారు.


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.