close

తాజా వార్తలు

‘చిత్రం’ చెప్పే విశేషాలు

గ‌డ్డి క‌ర‌వు.. బిస్కెట్లు ఆద‌ర‌వు

చిత్తూరు జిల్లా తంబ‌ళ్ల‌ప‌ల్లి మండ‌లం ఎద్దుల వారి కోట‌లో జెర్సీ ఆవుకు ఆహారంగా బిస్కెట్లు పెడుతున్న రైతు రెడ్డ‌ప్ప‌. జీవ‌నోపాధికి కోసం ఐదు జెర్సీ ఆవుల‌ను కొనుగోలు చేసిన రెడ్డ‌ప్ప గ‌త రెండు సంవ‌త్స‌రాలుగా వ‌ర్షాలు కుర‌వ‌క‌పోవడంతో ప‌శువులు తినేందుకు గ‌డ్డిని సైతం పెంచ‌లేక‌పోతున్నారు. గడ్డిని కొనుగోలు చేసే శ‌క్తిలేక బిస్కెట్ త‌యారీ క‌ర్మాగారానికి వెళ్లి ప్యాకింగ్‌లో మిగిలిన బిస్కెట్ ముక్క‌ల‌ను బ‌స్తాల కొద్దీ కొనుగోలు చేసి ఆవుల‌కు మేత‌గా పెడుతున్నాడు. ఒక ఆవు రోజుకి సుమారు 6 కిలోల బిస్కెట్లు తింటూ 8 లీట‌ర్ల పాలు ఇస్తుంది. గ‌డ్డి మేత‌గా వేసిన‌ప్పుడు రోజుకి 20 లీట‌ర్లు ఇచ్చేద‌ని రెడ్డ‌ప్ప చెప్పారు. ఇంకొన్ని రోజులు వ‌ర్షాలు ప‌డ‌క‌పోతే వీటిని పెంచ‌లేన‌ని, ఎంతో కొంత‌కి అమ్మేసుకొని వ‌ల‌స పోవ‌ల‌సిందేన‌ని ఆవేద‌న వ్య‌క్తం చేశారు.

‘మిషన్‌ మంగళ్‌’ క‌లిపింది అంద‌రినీ..


ముంబ‌యి: ‘మిషన్‌ మంగళ్‌’ చిత్రం ట్రైల‌ర్ ఆవిష్క‌ర‌ణ కార్య‌క్ర‌మంలో పాల్గొన్న‌ బాలీవుడ్ తార‌లు నిత్య మేనన్, కీర్తి కుల్హారీ, తాప్సి, విద్యాబాలన్, సోనాక్షి సిన్హా

ప్రతి చుక్కా లెక్కే..  వన్ బ‌కెట్ ఛాలెంజ్‌మెగా హీరో వ‌రుణ్ తేజ్ ట్విట‌ర్ వేదిక‌గా వ‌న్ బ‌కెట్ ఛాలెంజ్ చేశారు. జులై 21న (ఆదివారం) రోజు మొత్తం ఒక బ‌కెట్ నీటితో గ‌డిపాల‌ని కోరారు. న‌గ‌రంలో 1500 అడుగుల లోతు బోరు వేసినా నీరు రాని ప‌రిస్థితి. అడ్డ‌గోలుగా బోర్లు వేయ‌డాన్ని ప్ర‌భుత్వం నియంత్రించాల‌ని పోస్ట‌ర్‌ను షేర్ చేశారు. ఉపాస‌న కొణిదెల‌, హ‌రీశ్ శంక‌ర్‌, రానా ద‌గ్గుబాటి, సాయిధ‌ర‌మ్ తేజ్‌కు స‌వాలు విసిరారు. దర్శకుడు హ‌రీశ్ శంక‌ర్‌ ఛాలెంజ్‌ స్వీకరిస్తున్నా అని ట్వీట్‌ చేశారు.

ఒకే గొడుగు కిందకు!


దిల్లీ :  పార్ల‌మెంట్ వ‌ద్ద వర్షం కురుస్తున్న స‌మ‌యంలో నేషనల్‌ కాన్ఫరెన్స్‌ అధ్యక్షుడు, ఎంపీ ఫరూక్‌ అబ్దుల్లాకు గొడుగు ప‌డుతున్న భాజ‌పా ఎంపీ హేమా మాలిని 

ఆధునిక‌ం + సంప్ర‌దాయం


హైదరాబాద్‌: రవీంద్రభారతిలో అరినా యానిమేష‌న్‌ వార్షికోత్సవ కార్య‌క్ర‌మంలో సంప్రదాయ వస్త్రధారణలో బుల్లెట్‌ వద్ద యువ‌తి 

 ‘టైమ్‌ మెషీన్‌’కి 28 ఏళ్లు 


1991 జులై 18న  ఆదిత్య 369 విడుద‌లైంది.  సింగీతం శ్రీనివాసరావు ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ, మోహిని జంట‌గా న‌టించిన చిత్రం ఆదిత్య 369. 1991 జులై 18న విడుద‌లై చిన్నా, పెద్దా తేడా లేకుండా అందరినీ అల‌రించింది. బాలకృష్ణ సినీ ప్రస్థానంలో మైలురాయిగా నిలిచింది. సినిమా చిత్రీకరణ సమయంలోని ఫొటోలు ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో షేర్ అవుతున్నాయి. కృష్ణదేవరాయలు వేషధారణలో ఉన్న బాలకృష్ణతో భారత్ క్రికెట్ జట్టు మాజీ కెప్టెన్ అజారుద్దీన్ ఉన్న చిత్రం ప్రధాన ఆకర్షణగా ఉంది

విగ్ర‌హం కాదు.. 


ముంబ‌యి: ప‌్ర‌ద‌ర్శ‌న అనంత‌రం స‌బ‌ర్బ‌న్ రైలులో ఇంటికి వెళుతున్న‌ క‌ళాకారుడు గిర్జేష్ కుమార్ గౌడ్‌

పాల‌పుంత.. ముట్టుకుంటే మంట‌


చైనాలోని హునాన్ రాష్ట్రంలో ఏర్పాటు చేసిన ప్ర‌ద‌ర్శ‌న‌లో క‌రిగిన ఇనుముతో క‌ళాకారుని విన్యాసం

నిజమైన సింహాన్ని  ఇలా ఫొటో తీయలేనుగా..!

ఇంగ్లాండ్‌లోని నోస్లే స‌ఫారీ పార్కులో ప్రదర్శనకు ఉంచిన సింహం రూపాన్ని త‌న కెమెరాలో బంధిస్తున్న సంద‌ర్శకుడు. ఇంగ్లాండ్‌లోనే ఇది అతిపెద్ద లెగో స‌ఫారీ పార్కు. ఈ సింహాన్ని ప‌ది ల‌క్షల లెగో బ్రిక్స్‌తో త‌యారు చేశారు.

ఆగు ముద్దు పెడతా..!

మొసలి అనగానే అందరూ ఆమడ దూరం పరిగెడతారు. అలాంటిది ఓ వ్యక్తి ఏకంగా మొసలినే ముద్దాడాడు. టార్కోల్స్‌ నది ప్రపంచంలోనే అత్యధిక మొస‌ళ్లు సంఖ్య క‌లిగిందిగా పేరొందింది. అక్కడ నదిలోని ఓ పెద్ద మొసలికి ఓ వ్యక్తి ఇలా ముద్దు పెట్టుకుంటూ కనిపించాడు. ఆయనకిది నిత్యకృత్యం.

మీరు కాసేపు ఆగండి ప్లీజ్‌..!

అసోంను వరదలు ముంచెత్తుతున్నాయి. భారీ వరదల కారణంగా అరణ్యాల్లో ఉండాల్సిన జంతువులు రోడ్డుపైకి వస్తున్నాయి. ఈ నేపథ్యంలో భారత క్రికెటర్‌ రోహిత్‌ శర్మ తన ట్విటర్‌ ఖాతాలో అభిమానులకు ఓ సందేశం ఇచ్చాడు. ‘కాజీరంగా ప్రాంతంలో ప్రయాణించే ప్రజలు రోడ్డుపై నెమ్మదిగా, జాగ్రత్తగా వాహనాలు నడపండి. అందమైన జంతువులు ఎక్కడికి వెళ్లాలో తెలియక రోడ్డుపైకి వచ్చాయి. వర్షాల నుంచి అసోం ప్రజలను త్వరగా కాపాడాలని దేవుణ్ని ప్రార్థిస్తున్నా’ అని ట్వీట్‌ చేశారు.

సేద తీరేద్దాం..


జెరూసలేంలో వేసవి తాపం నుంచి ఉపశమనం పొందేందుకు చిన్నారులు ఇలా వాటర్‌ ఫౌంటెయిన్‌ వద్ద సరదాగా గడిపారు.

‘ఇస్మార్ట్‌’కు బీరాభిషేకం

ఎనర్జిటిక్‌ హీరో రామ్‌ కథానాయకుడిగా నటించిన చిత్రం ‘ఇస్మార్ట్‌ శంకర్‌’. పూరీజగన్నాథ్‌ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం ఈ రోజు ప్రేక్షకుల ముందుకొచ్చింది. అయితే, విశాఖలోని జగదాంబ థియేటర్‌లో రామ్‌, పూరి అభిమానులు సినిమా పోస్టర్‌కు బీర్‌తో అభిషేకం చేశారు. ఈ దృశ్యాన్ని అక్కడే ఉన్న ఓ అభిమాని ట్విటర్‌లో పోస్టు చేయగా.. పూరీ జగన్నాథ్‌ ఈ వీడియోను షేర్‌ చేస్తూ ‘మార్‌ ముంత’ అని క్యాప్షన్‌ ఇచ్చారు. ఇస్మార్ట్‌ ఆలోచన మరి!!


Tags :

జనరల్‌

రాజకీయం

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.