close

తాజా వార్తలు

నాకు శ్రీదేవి బయోపిక్‌లో నటించాలనుంది

నటనకు ప్రాధాన్యత ఇస్తూ.. డాన్స్‌తో మరింత మురిపిస్తున్న నాయిక వేదిక. 2006లో ‘మదరాసి’ చిత్రంతో తమిళ పరిశ్రమలో అడుగుపెట్టిన ఈ అమ్మడు లారెన్స్‌ సరసన ‘ముని’ చిత్రంలో నటించి గుర్తింపు తెచ్చుకున్నారు. ఆ తర్వాత ‘కాలై’, ‘మలై మలై’ తదితర చిత్రాల్లో నటించారు. బాలా దర్శకత్వంలోని ‘పరదేశి’, ‘కావ్య తలైవన్‌’ చిత్రాలు ఆమె నటనకు అద్దం పట్టాయి. ఆ తర్వాత పలు అవకాశాలు వచ్చినా.. సెలక్టివ్‌ చిత్రాల్లోనే నటిస్తున్నారు. తమిళంలో మాత్రమే కాకుండా తెలుగు, మలయాళంలోనూ నటించి మెప్పిస్తోంది. తాజాగా లారెన్స్‌ సరసన ‘కాంచన 3’ (ముని 4)లో నటించింది. అలాగే హిందీ, తెలుగులోనూ పలు సినిమాల్లో నటిస్తోంది. ఈ సందర్భంగా తన సినీ కెరీర్‌ గురించి ముచ్చటించారు. ఆ విశేషాలు..

‘ముని’ తొలి భాగంలో నటించారు.. ఇప్పుడు నాలుగోభాగంలో మళ్లీ కనిపిస్తున్నారే..?
అవును ‘ముని’ సీరీస్‌ చిత్రాల్లో తొలి నాయికను నేనే. చాలా గొప్ప విషయం అది. ఆ సినిమాలో నటించేటప్పుడు నా వయసు 16 ఏళ్లు. నటనలో పరిపక్వత చాలా తక్కువ. ఇప్పుడు చాలా విషయాలు నేర్చుకున్నా. లారెన్స్‌ మాస్టర్‌ నటన ఇందులో అద్భుతంగా ఉంటుంది. ఆయన సరసన నటించడం ఛాలెంజింగ్‌గా అనిపించింది. 

‘కాంచన 3’ ప్రత్యేకతలేంటి..?
కామెడీ హర్రర్‌గా తెరకెక్కిన ‘ముని’ సినిమా ఓ ట్రెండ్‌ సెట్టర్‌ అని చెప్పొచ్చు. ఆ తర్వాత దానికి కొనసాగింపుగా మరో రెండు సినిమాలు వచ్చి విజయం సాధించాయి. అంతేకాకుండా ఈ జోనర్‌లో తమిళంలో ఎక్కువ చిత్రాలు వచ్చాయి. ఇప్పుడు బాలీవుడ్‌లోనూ ఇదే ట్రెండ్‌గా మారింది. వీటన్నింటికీ ‘ముని’నే కీలకం. అదే బాణిలోనే ‘కాంచన 3’ కూడా ఉంటుంది. ఇందులో ముగ్గురు కథానాయికలు. చిత్రంలో ప్రతి సన్నివేశం ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది. ఏ విషయం చెప్పినా.. ఆసక్తి పోతుంది. థియేటర్‌లో సినిమా చూస్తేనే ఆ ప్రత్యేకత తెలుస్తుంది.

‘ముని’లో మీరొక్కరే హీరోయిన్‌. కానీ ఇప్పుడు ముగ్గురు హీరోయిన్లలో ఒకరిగా నటిస్తున్నారే..?
ఇద్దరు, ముగ్గురు.. అన్నది కాదిక్కడ. అందరికీ నటించే అవకాశం ఎక్కువగా ఉంటుంది. అందరూ తమ ప్రతిభను చాటుకోవచ్చు. ఇటీవల విడుదలైన రెండు పాటలూ ప్రేక్షకాధరణ పొందాయి. నా డాన్స్‌పై ప్రశంసల వర్షం కురిపిస్తున్నారు. ఇది ఓ మల్టీస్టారర్‌ చిత్రం. సినిమా చూస్తే మీకే అర్థమవుతుంది.

తెలుగులో చాలా గ్యాప్‌ వచ్చేసిందే..?
తెలుగు ప్రేక్షకుల ఆధరణను మరిచిపోలేను. నటించింది కొన్ని చిత్రాలే అయినా.. మంచి గుర్తింపు లభించింది. అయినా అడపాదడపా డబ్బింగ్‌ చిత్రాల్లో కనిపిస్తూనే ఉన్నానుగా. ఇప్పుడు సాయికుమార్‌ కుమారుడు ఆదితో కలిసి ఓ సినిమాలో నటిస్తున్నా. ఆరా సినిమాస్‌ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రం తెలుగు, తమిళంలో ఏకకాలంలో తెరకెక్కుతోంది. ఇటీవలే ఈ సినిమా షూటింగ్‌ తలకోనలో జరిగింది. ఈ సినిమా, ‘కాంచన 3’ విడుదలయ్యాక నాకు తెలుగులో మరిన్ని అవకాశాలు తప్పకుండా వస్తాయి. 

బాలీవుడ్‌లో కూడా అడుగుపెడుతున్నారట..?
అవును. ఇమ్రాన్‌ హస్మితో జోడీ కడుతున్నా. జీతో జోసెఫ్‌ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఇది నా తొలి హిందీ చిత్రం. దీనికోసం చాలా ఆసక్తిగా ఉన్నా. ఇమ్రాన్‌ మంచి ప్రతిభ ఉన్న నటుడు. ఆయనతో నటించడం సంతోషంగా ఉంది.

మీరు నటించే ఇతర సినిమాల గురించి..?
కన్నడలో ఉపేంద్రతో ఓ సినిమాలో నటిస్తున్నా. త్వరలోనే ఆ సినిమా విడుదల కానుంది. తెలుగులోనూ అవకాశాలు వస్తున్నాయి. వాటిలోనూ మంచి కథలనే ఎంచుకుంటున్నా. ప్రస్తుతానికి తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళం, హిందీ చిత్రాల్లో నటిస్తున్నా. 

ఎక్కువగా దెయ్యం చిత్రాలనే ఎంచుకుంటున్నారే..?
అదేంటో అలా కలిసి వస్తోంది. నాకు దెయ్యాలంటే చాలా భయం. కానీ దెయ్యానికి, నాకు మంచి కాంబినేషన్‌ ఉంది. ‘ముని’, కన్నడలో ‘శివలింగ’ చిత్రాలు భారీ విజయాన్ని తెచ్చిపెట్టాయి. ఇప్పుడు ‘కాంచన 3’ వస్తోంది.

బయోపిక్‌ల హవా నడుస్తోంది. ఈ విషయంలో మీ అభిప్రాయం..? 
జరుగుతుందో, లేదో తెలియదు కానీ.. నాకు శ్రీదేవి బయోపిక్‌లో నటించాలనుంది. నాకు బాగా నచ్చిన నటి ఆమె. ఓ పెద్ద మాల్‌లో ఆమెను ఓ సారి కలిసి సెల్ఫీ తీసుకున్నా. ఆ సన్నివేశాన్ని ఇప్పటికీ మరిచిపోలేను. వాస్తం చెప్పాలంటే.. ఆమెను చూసిన తర్వాతే హీరోయిన్‌ కావాలని అనుకున్నా. 

కెరీర్‌ను ఆరంభించినప్పటికీ ఇప్పటికీ నాజూగ్గానే ఉన్నారు. ఆ రహస్యం ఏమిటి..?
సీక్రెట్‌ అంటూ ఏమీ లేదు. నేను శాకాహారిని. భోజనం విషయంలో ఏ మాత్రం రాజీ పడను. మూడు పూటలా కడుపునిండా తింటా. అవసరమైనే ఎక్కువ సార్లు కూడా భోంచేస్తా. కానీ ప్రతిరోజూ గంట పాటు తప్పకుండా వ్యాయామం చేస్తా.

మరి పెళ్లెప్పుడు..?
అప్పుడే ఏమి సాధించానని. సినిమాల్లో మరింత చోటు సంపాదించుకోవాలి. మరిన్ని అద్భుతమైన సినిమాల్లో నటించాలనుంది. ఎడా పెడా వస్తున్న అవకాశాలన్నింటిలోనూ నటించడం నాకు ఇష్టం లేదు. ప్రస్తుతానికి నా ప్రేమంతా మంచి సినిమాలపైనే. ఆ తర్వాతే పెళ్లి గురించి ఆలోచిస్తా. ప్రస్తుతానికైతే.. అస్సలు పెళ్లి ఆలోచన లేదు. 


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.