close

తాజా వార్తలు

మళ్లీ వస్తున్న వెండితెర క్రికెటర్లు!

ఇంటర్నెట్‌డెస్క్‌: భారతీయులను ఎక్కువగా ఆకట్టుకునే అంశాలు రాజకీయాలు, సినిమా, క్రికెట్‌. సమయాన్ని బట్టి వీటి స్థానాలు మారుతూ ఉంటాయి. అయితే, ఇప్పుడు ఈ మూడు ఒకదానిని మించి మరొకటి అలరిస్తున్నాయి. సార్వత్రిక ఎన్నికలతో రాజకీయాలు అమాంతం వేడెక్కగా, ఐపీఎల్‌ మ్యాచ్‌లు రోజుకో మజాను ప్రేక్షకులకు ఇస్తున్నాయి. ఇక ఇప్పుడు సినిమా వంతు వచ్చింది. ఏప్రిల్‌ నుంచి మే చివరి వరకూ వరుస సినిమాలు వెండితెరపై సందడి చేయనున్నాయి. కాగా, ప్రస్తుతం వస్తున్న రెండు చిత్రాల్లో క్రికెట్‌ నేపథ్యం ఉండటం గమనార్హం.

‘మజిలీ’ కోసం బ్యాట్‌ పట్టిన చైతూ!

నాగచైతన్య-సమంత జంటగా శివ నిర్వాణ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘మజిలీ’. అన్ని కార్యక్రమాలు పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా ఏప్రిల్‌ 5న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. ఇందులో నాగచైతన్య క్రికెటర్‌గా దర్శనమివ్వబోతున్నారు. ఇదే విషయాన్ని ఆయన వద్ద ప్రస్తావించగా, ‘ఏడాది క్రితం వరకు బ్యాట్‌ పట్టుకోవడం కూడా సరిగా రాదు. ఈ సినిమా కోసం క్రికెట్‌ నేర్చుకున్నా. రంజీ క్రికెటర్ల దగ్గర ట్రైనింగ్‌ తీసుకున్నా. మామూలుగా అయితే సినిమా షూటింగ్‌ అయిపోగానే జిమ్‌కి వెళ్లేవాడ్ని. ఈసారి మాత్రం క్రికెట్‌ క్లాసులకు వెళ్లాను. అఖిల్‌ ఉండనే ఉన్నాడు కదా! తన సలహాలు బాగా ఉపయోగపడ్డాయి. ఓ ప్రొఫెషనల్‌ క్రికెటర్‌ ఆలోచనా విధానం ఎలా ఉంటుంది? మైదానంలో తన హావభావాలు ఎలా ఉంటాయి? అనేవి అఖిల్‌ పూసగుచ్చినట్టు చెప్పాడు’ అంటూ చెప్పుకొచ్చారు! మరి వెండితెర చైతన్య ఎలా అలరించాడో చూడాలి. అంతేకాదు, చై-సామ్‌ల వివాహం తర్వాత వారిద్దరూ కలిసి నటిస్తున్న చిత్రం కావడంతో అంచనాలు బాగానే ఉన్నాయి. షైన్ స్క్రీన్స్‌ పతాకంపై సాహు గరపాటి, హరీశ్‌ పెద్ది నిర్మిస్తున్నారు. గోపీ సుందర్‌ స్వరాలు సమకూర్చారు.


36ఏళ్ల క్రికెటర్‌ అర్జున్‌గా నాని

ఎప్పటికప్పుడు విభిన్న కథలను ఎంచుకుంటూ కెరీర్‌లో దూసుకుపోతున్న యువ కథానాయకుడు నాని. ఈసారి ఆయన క్రికెటర్‌ అవతారం ఎత్తారు. గౌతమ్‌ తిన్ననూరి దర్శకత్వంలో నాని కథానాయకుడిగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘జెర్సీ’. ఈ సినిమా కూడా ఇదే నెలలో  విడుదల కానుంది. ఇందులో నాని 36ఏళ్ల క్రికెటర్‌గా అర్జున్‌ అనే పాత్రలో కనిపించనున్నారు. రిటర్మైంట్‌ వయసులో క్రికెట్‌ ఆడే అవకాశం వచ్చిన అర్జున్‌ ఎలాంటి అద్భుతాలు చేశాడన్న ఆసక్తికర కథనంతో ఈ సినిమా సాగుతుందని సమాచారం. ‘ఆపేసి ఓడిపోయినవాడు ఉన్నాడు కానీ, ప్రయత్నిస్తూ ఓడిపోయిన వాడు లేడు’ అంటూ విడుదలైన టీజర్‌ సినిమాపై అంచాలను పెంచేసింది. అంతేకాదు, ఈ సినిమా కోసం నాని ప్రొఫెషనల్‌ క్రికెట్‌ కూడా నేర్చుకున్నారు. దాదాపు 70 రోజుల కఠోర సాధన తర్వాత సినిమాను సెట్స్‌పైకి తీసుకెళ్లారు. అంతేకాదు, ఈ సినిమా కోసం నాని రక్తం చిందించారు కూడా. ఇటీవల విడుదల చేసిన ‘జర్నీ ఆఫ్‌ జెర్సీ’ చూస్తే ఈ చిత్రం కోసం నాని ఎంత కష్టపడ్డారో అర్థమవుతుంది. ‘జెర్సీ’లో శ్రద్ధా శ్రీనాథ్ కథానాయిక. సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌ పతాకంపై సూర్యదేవర నాగవంశీ నిర్మిస్తున్నారు. ఇప్పటికే చిత్రీకరణ పూర్తి చేసుకున్న జెర్సీ ఏప్రిల్‌ 19న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. 


కామ్రేడ్‌లో రష్మిక!

విజయ దేవరకొండ-రష్మిక జంటగా భరత్‌ కమ్మ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న చిత్రం ‘డియర్‌ కామ్రేడ్‌’. ఇందులో విజయ్‌ దేవరకొండ విద్యార్థి నాయకుడిగా కనిపించనుండగా, రష్మిక క్రికెటర్‌గా దర్శనమివ్వనున్నారట. ఇటీవల విడుదల చేసిన టీజర్‌కు యువత నుంచి విశేష స్పందన లభించింది. అయితే అదే సమయంలో విజయ్‌-రష్మికల ముద్దు సీన్‌ కూడా వివాదాస్పదమైంది. ఈ  చిత్రాన్ని మే 31న ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురానున్నట్లు చిత్ర బృందం వెల్లడించింది. జస్టిస్‌ ప్రభాకరన్‌ ఈ సినిమాకు సంగీతం అందిస్తుండగా, మైత్రీ మూవీ మేకర్స్‌ నిర్మిస్తోంది.

వీరే కాకుండా గతంలో పలువురు కథానాయకులు వెండితెరపై బ్యాట్‌ పట్టి సందడి చేశారు. ‘వసంతం’ కోసం వెంకటేష్‌, ‘గోల్కొండ హైస్కూల్‌’ కోసం సుమంత్‌ తదితరులు తమలోని క్రీడాకారుడిని నిద్రలేపారు. చూద్దాం! భవిష్యత్‌లో క్రికెట్‌ నేపథ్యంలో తెలుగులో ఇంకెన్ని చిత్రాలు వస్తాయో.


Tags :

సినిమా

రాజకీయం

జనరల్‌

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు
ఛాంపియన్

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.