Array
(
  [0] => stdClass Object
    (
      [news_id] => 112867
      [news_title_telugu_html] => 

నాన్న..నువ్వే మా సూపర్‌ హీరో

[news_title_telugu] => నాన్న..నువ్వే మా సూపర్‌ హీరో [news_title_english] => celebs tweets on fathers day [news_short_description] => నాన్నంటే పిలుపు కాదు..ఎమోషన్‌.. పిల్లల కోసం కంటికి కనిపించని శత్రువుతో బయటకి కనబడని యుద్ధం చేస్తాడు నాన్న. బిడ్డను అమ్మ ప్రపంచానికి పరిచయం చేస్తుంది. [news_tags_keywords] => Father's day,sonam kapoor,rammohan naidu,galla jaydev [news_bulletpoints] => [news_bulletpoints_html] => [news_videotype] => 0 [news_videolink] => | [news_videoinfo] => | [publish_comments_public] => 1 [publish_createdon] => 2019-06-16 13:39:49 [news_isactive] => 1 [news_status] => 2 ) )
నాన్న..నువ్వే మా సూపర్‌ హీరో - celebs tweets on fathers day - EENADU
close

తాజా వార్తలు

నాన్న..నువ్వే మా సూపర్‌ హీరో

ఫాదర్స్‌ డే సందర్భంగా ప్రముఖుల ట్వీట్లు

నాన్నంటే పిలుపు కాదు..ఎమోషన్‌.. పిల్లల కోసం కంటికి కనిపించని శత్రువుతో బయటకి కనబడని యుద్ధం చేస్తాడు నాన్న. బిడ్డను అమ్మ ప్రపంచానికి పరిచయం చేస్తుంది. కానీ నాన్న ప్రపంచమంటే ఏంటో తెలియజేస్తాడు. ప్రతి మనిషి జీవితంలో అంత ముఖ్య పాత్ర పోషిస్తున్న ‘నాన్నల దినోత్సవం’ నేడు. ఈ సందర్భంగా ప్రముఖులు తమ తండ్రులతో ఉన్న అనుబంధాన్ని ట్విటర్‌ వేదికగా పంచుకున్నారిలా..

‘మా నాన్న ఎప్పుడూ నాకు స్ఫూర్తిగానే నిలిచారు. దేశం కోసం ఆయన చేసిన సేవలకు వెలకట్టలేం. నేను సీఎం అని చెప్పుకోవడం కంటే ఓ భారత సైనికుడి కుమారుడినని అని చెప్పుకోవడానికి నాకెంతో గర్వంగా ఉంటుంది. నీ అడుగుజాడల్లో నడిచినందుకు ఆనంద పడుతున్నాను నాన్న’

- కెప్టెన్‌ అమరీందర్‌ సింగ్‌(పంజాబ్‌ ముఖ్యమంత్రి)

‘ఎన్నో జీవితాలకు దారి చూపించిన గొప్ప వ్యక్తి. నువ్వెప్పుడూ ఒక స్నేహితుడిలాగా, మార్గదర్శకుడిలా మెలిగావు. నీ గురించి వివరించడానికి మాటలు సరిపోవు. నా జీవితానికి అన్నీ ఇచ్చినందుకు ధన్యవాదాలు నాన్న. హ్యపీ ఫాదర్స్‌డే’

- గల్లా జయ్‌దేవ్‌( ఎంపీ)

‘నా తండ్రి సీనియర్‌ పుజారా, కొడుకు జూనియర్‌ పుజారా ప్రతి రోజూ నాకు కొత్త విషయాలు నేర్పుతుంటారు. హ్యాపీ ఫాదర్స్‌ డే’

- ఛెతేశ్వర్‌ పుజారా

‘మా నాన్నే నా ఫేవరెట్‌ సూపర్‌ హీరో. హ్యాపీ ఫాదర్స్‌ డే’

- సుధీర్‌ బాబు

‘ప్రతి బిడ్డా తన తండ్రి ఎంతో శక్తిమంతమైన సూపర్‌ హీరో అనుకుంటాడు. వాళ్లలో నేను కూడా ఒకడిని. నా ఎదుగుదలలో నా తండ్రి సూపర్‌ హీరోకి మించి పాత్ర పోషించారు. నా బలానికి మూల కారణం ఆయన. లెజెండ్‌ ఎప్పుడూ ప్రజల గుండెల్లోనే ఉంటాడు. హ్యాపీ ఫాదర్స్‌ డే నాన్న’

- రామ్మోహన్‌ నాయుడు (ఎంపీ)

‘మా నాన్న నా చెంప మీద చాచి పెట్టి కొట్టినప్పుడు ఆయన మీద నాకు మరింత ప్రేమ పెరుగుతుంది’

- వరుణ్‌ ధావన్‌

‘తండ్రి అంటే కూతుళ్లను మహిళలుగా తీర్చిదిద్దడం కాదు. సాటి మహిళలను ఎలా గౌరవించాలో నేర్పేవాడు. ఆ విషయంలో నేను అదృష్టవంతురాల్ని. ఈ విధంగా తమ బిడ్డలకు విలువలు నేర్పిన తండ్రులందరికీ నాన్నల దినోత్సవ శుభాకాంక్షలు’

- ప్రీతి జింటా

ఇంటర్నెట్‌ డెస్క్‌


Tags :

జనరల్‌

రాజకీయం

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.