close

తాజా వార్తలు

విరాట్‌ హృదయంలో నివసించే చెలీ..!

కోహ్లీ, అనుష్క శర్మ ఒక్కటై రెండు వసంతాలు

ఆమె ఓ సినీనటి. అందాల ముద్దుగుమ్మ. అతనో క్రికెటర్‌. మైదానంలో తారాజువ్వ. యాడ్‌ షూటింగ్‌లో కలిశారు. ఆమె ఎత్తుపై అతడు వేసిన జోకు ఆమెకు చెత్తగా అనిపించింది.  కవ్వింపులతో మొదలైన వారిద్దరి స్నేహం కొన్నాళ్లకే మరో స్థాయికి చేరుకుంది. వారి హృదయాల్లో ప్రేమ చిగురించింది.

ఊహాలోకాల్లో విహరిస్తున్న ఆ అందమైన ప్రేమ జంటపై ఎవరి చూపు పడిందో ఏమో! అలకలతో ఎడబాటుకు గురైంది. విరహంతో వైరాగ్యానికి దారితీసిన వారి ప్రణయ రాగంలో మళ్లీ సరిగమలు మొదలయ్యాయి. శ్రుతి కలిసింది. 2017, డిసెంబర్‌ 11న వివాహ బంధంతో వారు ఒక్కటయ్యారు. వారే బాలీవుడ్‌ అందాల తార అనుష్క శర్మ, టీమిండియా క్రికెటర్‌ విరాట్‌ కోహ్లీ. వారి వైవాహిక బంధం నేను మూడో వసంతంలోకి అడుగుపెట్టింది.


ఇటలీలో పెళ్లి

అనేక మలుపుల తర్వాత అనుష్క, కోహ్లీ ఇటలీలో కుటుంబ సభ్యులు, సన్నిహితుల మధ్య పెళ్లి చేసుకున్నారు. భారత్‌లో అందరికీ ప్రత్యేక విందు ఇచ్చారు. ఈ రెండేళ్ల కాలంలో కోహ్లీ ప్రతి విజయం, ఓటమిలో అనుష్క భాగమైంది. అతడి దూకుడును ఆమె సాన్నిహిత్యం నియంత్రిత దూకుడుగా మార్చింది. జట్టు సభ్యులకు మరింత దగ్గరయ్యేలా చేసింది. వారి కష్ట సుఖాల్లో భాగమయ్యేలా పురికొల్పింది. అందుకెన్నో ఉదాహరణలు ఉన్నాయి.


కలిసే ఓదార్పు

వరుస వైఫల్యాలతో ఇబ్బంది పడుతున్న ఓపెనర్‌ టీమిండియా ఓపెనర్‌ కేఎల్‌ రాహుల్‌కు ఊరటనిచ్చింది కోహ్లీ, అనుష్క జంట. అతడిని బయటకు తీసుకెళ్లి తమ వృత్తి జీవితాల్లో వైఫల్యాలను ఎలా ఎదుర్కొన్నారో వివరించారు. అతడి మనసును కుదుటపరిచారు. విండీస్‌పై అశ్విన్‌కు అద్భుతమైన రికార్డులన్నాయి. టెస్టు జట్టులోకి అతడిని తీసుకోనప్పుడు కోహ్లీపై  విమర్శలెన్నో వచ్చాయి. యాష్‌ సైతం కాస్త అసంతృప్తిగానే కనిపించాడు. అకస్మాత్తుగా అతడు కోహ్లీ, అనుష్క విహరించిన బోటులో కనిపించడంతో ఆశ్చర్యం వ్యక్తమైంది.


గుండెనిండా ఆమె

అనుష్కంటే విరాట్‌కు చచ్చేంత ప్రేమ. ఆమెవల్లే తన జీవితంలో ఎన్నో మార్పులు చోటు చేసుకున్నాయని చాలాసార్లు చెప్పాడు. మైదానంలో శతకంతో కదం తొక్కిన ప్రతిసారీ తన మెడలో వేసుకున్న అనుష్క ఉంగరాన్ని ముద్దాడుతాడు. వృత్తిగతంగా ఎడతెరపి లేకుండా గడిపే వీరిద్దరూ దొరికిన ప్రతి క్షణాన్నీ ఆనందంగా ఉండేందుకు వినియోగిస్తారు. వీలు చిక్కితే  వెంటనే విహారానికి వెళ్లిపోతారు. తమదైన స్వతంత్ర జీవితం గడుపుతారు. ఈ మధ్యనే విరాట్‌ పుట్టిన రోజున ఇద్దరూ భూటాన్‌ వెళ్లి అక్కడి ప్రకృతి రమణీయ దృశ్యాలను వీక్షించారు. కొండలను ఎక్కారు. స్థానికులతో మాట్లాడారు.


నిందలేస్తూ ఊరుకోడు

తన జీవిత భాగస్వామిపై అనవసరంగా నిందలేస్తే కోహ్లీ ఊరుకోడు. మాజీ క్రికెటర్‌ ఫరూఖ్‌ ఇంజినీర్‌ సెలక్టర్లను విమర్శిస్తూ అనుష్కను అందులోకి లాగడంతో తీవ్ర అసహనం వ్యక్తం చేశాడు. అనుష్క సైతం అలాగే స్పందించింది. దాంతో ఇంజినీర్‌ క్షమాపణలు తెలియజేశాడు. విదేశాల్లో భారత హైకమిషన్‌ ఇచ్చే అధికారిక విందులకు అనుష్క హాజరవ్వడంతో అభిమానులు విమర్శలు గుప్పించారు. అలాంటి సమయంలోనూ అతడు ఆమెకు అండగా నిలిచాడు. అనుష్క సినిమాల్లో, కోహ్లీ మైదానంలో తమను ఇలాగే అలరించాలని అభిమానులు కోరుకుంటున్నారు. వారికి వివాహ వార్షికోత్సవ శుభాకాంక్షలు తెలియజేస్తున్నారు. ప్రస్తుతం ‘విరుష్క’ ట్విటర్‌లో ట్రెండింగ్‌లో ఉంది.

- ఇంటర్నెట్‌డెస్క్‌, హైదరాబాద్‌

మరిన్ని చిత్రాల కోసం క్లిక్‌ చేయండి


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు
సినిమా

దేవతార్చన

+

© 1999- 2020 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.