close

తాజా వార్తలు

ఐలవ్‌యూ చెప్పాలా:అయితే మా సేవలు పొందండి  

ఇంటర్నెట్‌ డెస్క్‌: మనం ఎవరినైనా ప్రేమిస్తే సరిపోదు. సిగ్గు, బిడియం విడచి ధైర్యంగా వాళ్లకు ఆ విషయం చెప్పగలగాలి. ఆ సమయంలో అటు వైపు నుంచి ప్రేమ సునామీ రావొచ్చు! ఇష్టం లేకపోతే తీరం దాటి చీవాట్లు పెడుతూ పెథాయ్‌ తుపాను రావొచ్చు? దేనికైనా సిద్ధపడితేనే ప్రేమించిన వారికి ప్రేమను తెలియజేసే వీలుంటుంది. అలా చేసే ధైర్యంలేక వన్‌సైడ్‌గానే మిగిలిన మనలోని ప్రేమదాసులు, పారులు ఎందరో?

అయితే జపాన్‌లో ఇలాంటి సమస్యకు చెక్‌ పెడుతూ ఓ కంపెనీ వెలసింది. దానిపేరు కొకునావి. పూర్వకాలం లేఖలను పంపేందుకు పావురాల్ని వాడినట్లుగా మీరు ఎవరినైనా ప్రేమిస్తే.. మీ తరఫున ఈ కంపెనీ రాయబారుల్ని పంపుతుంది. దీంతో అటువైపు నుంచి మన లవ్‌ను ఒప్పుకుంటే వచ్చే ఆనందాన్ని ఎంతలా స్వీకరించవచ్చో.. సీన్‌ రివర్సయితే చీవాట్లను, ప్రేమ విఫలమైందనే బాధ నుంచీ తప్పుకోవచ్చు. అందుకోసం కొకునావి కంపెనీ కొంత మొత్తాన్ని నిర్దేశించింది. మనకున్న బడ్జెట్‌లో అందులో ఏదోకదాన్ని ఎంచుకొని ప్రేమ రాయబారాలను నడిపించుకోవచ్చు. స్కూల్‌, ఆఫీస్‌, కాలేజీల్లో మనం స్నేహితుల సహాయం ఎలాగైతే తీసుకొంటామో వీళ్లు అలాంటి తతంగాన్నే నడిపిస్తారన్నమాట!.

అందులోని మొదటి ప్యాకేజీలో 260డాలర్ల (భారత కరెన్సీలో దాదాపు రూ.20వేలు) మొత్తాన్ని వసూలు చేస్తారు. ఇక్కడ కేవలం క్లయింట్‌ తరఫు ప్రేమను అవతలి వారికి తెలియజేసి, వారి నుంచి వచ్చే సమాధానాన్ని క్లయింట్‌కు తెలియజేస్తారు. మనకు డబ్బుతో పనిలేదు.. ప్రేమను ఒప్పుకుంటే చాలనుకొని తెగిస్తే ఇంకొంచెం ఆకర్షణీయమైన ప్యాక్‌ అందుబాటులో ఉంటుంది. ఇందులో 530డాలర్లు వసూలు చేస్తారు. ఒక్కటే సారిగా కాకుండా రెండు, మూడు సమావేశాలు ఏర్పాటు చేసి, ప్రేమను ఒప్పించగలిగే రాయబారుల్ని కంపెనీ రంగంలోకి దింపుతుంది. వాళ్లు మీ ప్రియురాలు/ప్రియుడి అభిరుచులు, ఇష్టాలు తెలుసుకొని అందుకు తగినట్లుగా నడుచుకొని, సరైన సమయంలో వారి వైపు నుంచి గ్రీన్‌ సిగ్నల్‌ వచ్చే విధంగా కృషి చేస్తారు. ఇదీ కూడా వద్దు. ఇంకాస్త ఖర్చైనా ఫరవాలేదు. అవతలివారు తప్పకుండా మన ప్రేమను ఒప్పుకోవాలంటే కొంచెం ఎక్కువ మొత్తాన్నే వసూలు చేసి అనుభవజ్ఞులైన నిపుణుల్ని రంగంలోకి దింపుతుంది సదరు కంపెనీ. గతంలో తాము ఎదుర్కొన్న అనుభవాల్ని, అప్పటి పరిణామాల్ని విశ్లేషించి ఓ ప్రణాళిక రూపొందిస్తుంది. ఓ రకంగా చెప్పాంటే ఇది ప్రేమను ఒప్పించే ఆఖరి అణ్వాయుధమన్నమాట! ఇది ప్రయోగిస్తే మీ ప్రేమ దాదాపుగా 100శాతం సఫలమే తప్ప! విఫలమయ్యే ప్రశ్నే ఉండదు.

‘కొకునావి సదుపాయాన్ని ఉపయోగించుకొని నా ప్రేమను, నా ప్రియుడికి తెలిపి ఒప్పించుకోగలిగాను. అక్కడి నిపుణులు చేసిన కృషి నాకు చాలా నచ్చిందంటూ’ ఓ 25ఏళ్ల అమ్మాయి తన ఆనందాన్ని వ్యక్తం చేసింది. అయితే ఈ కంపెనీ గురించి ఎంతవిన్నా మనలోని చాలామందికి వచ్చే సందేహం ఏంటంటే? కంపెనీ పంపించిన రాయబారులే మన  లవర్‌ను పటాయిస్తే పరిస్థితి ఏంటి? అని. ‘అందుకు మీకు ఎటువంటి ఢోకా ఉండదు. ఎందుకంటే? మా కంపెనీలో పనిచేసేవారంతా వారి వ్యక్తిగత అవసరాల కోసం పనిచేసే ఉద్యోగులేనని.. అలా జరిగే అవకాశం తక్కువని’ సదరు కంపెనీ చెప్పుకొస్తోంది.


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2020 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.