close

తాజా వార్తలు

టాప్‌ 10 న్యూస్‌ @ 9 PM

1. మున్సిపల్‌ ఎన్నికలకు సిద్ధంగా ఉన్నాం: కేసీఆర్‌

రాష్ట్రంలో మున్సిపల్‌ ఎన్నికల నిర్వహణకు సిద్ధంగా ఉన్నామని సీఎం కేసీఆర్‌ స్పష్టం చేశారు. ప్రభుత్వ సంసిద్ధతను రాష్ట్ర ఎన్నికల సంఘానికి తెలుపుతామని చెప్పారు. మున్సిపల్‌ ఎన్నికల అంశంపై ప్రగతిభవన్‌లో అధికారులతో సీఎం సమీక్ష నిర్వహించారు. ఎన్నికలకు సంబంధించిన ప్రక్రియను పూర్తి చేయాలని అధికారులను ఆయన ఆదేశించారు. నూతన పురపాలక చట్టాన్ని అనుసరించి ఏర్పాట్లు చేయాలని సీఎం సూచించారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి

2. నిపుణుల కమిటీ చెప్పినట్టే రాజధాని: బొత్స

నిపుణుల కమిటీ ఎక్కడంటే.. అక్కడే రాజధాని ఉంటుందని ఏపీ మంత్రి బొత్స సత్యనారాయణ ప్రకటించారు. రాజధాని ఎక్కడనేది కమిటీ నివేదిక వచ్చాకే  తేలుతుందని స్పష్టం చేశారు. బుధవారం విశాఖలో ఆయన మీడియాతో మాట్లాడుతూ... గత ఐదేళ్లలో నిధుల వ్యయం, రాజధాని అభివృద్ధిపై తీవ్ర ఆరోపణలు చేశారు. అమరావతిలో నిర్మాణాలు నిబంధనలకు విరుద్ధంగా ఉన్నాయని విమర్శించారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి

3. అన్నీ గమనించే రాజకీయాల్లోకి వచ్చా:పవన్‌

నీతి, నిజాయతీ ఉండేవారు రాజకీయాల్లోకి రావాలని జనసేన అధినేత పవన్‌కల్యాణ్‌ ఆకాంక్షించారు. తనతో 25 ఏళ్లపాటు ప్రయాణించేవారు కావాలన్నారు. మానవత్వం కోసం పరితపించే ఎవరినైనా తాను అభిమానిస్తాని చెప్పారు. అమరావతిలో పార్టీ రాష్ట్ర కార్యాలయంలో ప్రకాశం జిల్లా జనసైనికులతో నిర్వహించిన సమావేశంలో పవన్‌ మాట్లాడారు. అన్ని విషయాలు గమనించే రాజకీయాల్లోకి వచ్చానని.. తన అంతిమ శ్వాస వరకు రాజకీయ పార్టీని నడుపుతానని స్పష్టం చేశారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి

4. బీఎస్‌ఎన్‌ఎల్‌, ఎంటీఎన్‌ఎల్‌ విలీనం

ఆర్థిక ఇబ్బందులతో సతమతమవుతున్న ప్రభుత్వ రంగ సంస్థలు బీఎస్‌ఎన్‌ఎల్‌, ఎంటీఎన్‌ఎల్‌ను పునరుద్ధరించేందుకు కేంద్ర ప్రభుత్వం కీలక నిర్ణయాలు తీసుకుంది. ఇందులో భాగంగా ఈ రెండు సంస్థలను విలీనం చేయాలని కేంద్ర కేబినెట్‌ నిర్ణయించింది. ఈ మేరకు మంత్రివర్గ నిర్ణయాలను టెలికాం శాఖ మంత్రి రవిశంకర్‌ ప్రసాద్‌ వెల్లడించారు. బీఎస్‌ఎన్‌ఎల్‌, ఎంటీఎన్‌ఎల్‌ను విలీనం చేయనున్నామని చెప్పారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి

5. పోలీసుల అదుపులో నిర్మాత బండ్ల గణేశ్‌

సినీనిర్మాత బండ్ల గణేశ్‌ను బంజారాహిల్స్‌ పోలీసులు అదుపులోకి తీసుకున్నారు. నిర్మాత, వైకాపా నేత పొట్లూరి వరప్రసాద్‌ (పీవీపీ) ఇచ్చిన ఫిర్యాదు మేరకు ఆయన్ను పోలీసులు అదుపులోకి తీసుకుని విచారిస్తున్నారు. బండ్ల గణేశ్‌ తన వద్ద డబ్బు తీసుకుని తిరిగి చెల్లించలేదని.. తన మనుషులతో బెదిరించారని గతంలో పీవీపీ పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి

6. ఆ ఉగ్ర సంస్థ ఇక లేనట్లే: డీజీపీ

అన్సర్‌ ఘజ్వతుల్‌ హింద్‌(ఏజీహెచ్‌) అనే ఉగ్రవాద సంస్థ ఇక తుడిచిపెట్టుకుపోయినట్లేనని బుధవారం జమ్మూకశ్మీర్‌ డీజీపీ దిల్‌బాగ్‌సింగ్‌ తెలిపారు. భారత దళాలు మంగళవారం అవంతిపొరాలో జరిపిన ఎన్‌కౌంటర్‌లో ఏజీహెచ్‌ నాయకుడు అబ్దుల్‌ హమీద్‌ లెల్హరీతో పాటు మరో ఇద్దరిని మట్టుబెట్టిన విషయం తెలిసిందే. దీంతో ఏజీహెచ్‌ ఉగ్ర సంస్థ తుడిచిపెట్టుకుపోయినట్లేనని డీజీపీ ఓ మీడియా సమావేశంలో తెలిపారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి

7. బోటును ఒడ్డుకు చేర్చిన ధర్మాడికి సన్మానం

గోదావరిలో మునిగిన పర్యాటక బోటును తన బృందంతో శ్రమించి ఒడ్డుకు చేర్చిన కాకినాడకు చెందిన ధర్మాడి సత్యంను తూర్పు గోదావరి జిల్లా కలెక్టర్ మురళీధర్ రెడ్డి సన్మానించారు. కలెక్టరేట్‌లో ధర్మాడి సత్యాన్ని సన్మానించి రూ.20 లక్షల చెక్కు అందజేశారు. బోటు వెలికి తీసేందుకు ప్రభుత్వంతో ధర్మాడికి చెందిన బాలాజీ మెరైన్ సంస్థ రూ.22.70లక్షలకు ఒప్పందం కుదుర్చుకుంది. పనులు ప్రారంభించే సమయంలోనే ప్రభుత్వం రూ.2.70లక్షలు చెల్లించింది. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి

8. 40 లక్షల మందికి యాజమాన్య హక్కులు

దిల్లీలో అనధికార కాలనీల్లో నివసిస్తున్న వారికి యజమాన్య హక్కులు కల్పించడానికి కేంద్ర కేబినెట్‌ చారిత్రాత్మక నిర్ణయం తీసుకున్నట్లు కేంద్ర మంత్రి ప్రకాశ్‌ జవడేకర్‌ బుధవారం మీడియాకు తెలిపారు. ఇప్పటి వరకు యజమాన్య హక్కులు లేకుండా దిల్లీలో సుమారు 40 లక్షల మంది అనధికారికంగా కాలనీల్లో నివసిస్తున్నారని ఆయన పేర్కొన్నారు. ఇప్పుడు వారందరికీ శాశ్వత యజమాన్య హక్కులు కల్పించడానికి కేంద్ర నిర్ణయం తీసుకున్నట్లు ఆయన వివరించారు. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి

9. మోస్ట్‌ వాంటెడ్‌ ఉగ్రవాదులపై భారీ రివార్డు

జమ్మూకశ్మీర్‌కు చెందిన ఇద్దరు మోస్ట్‌ వాంటెడ్‌ ఉగ్రవాదులపై పోలీసులు మంగళవారం భారీ రివార్డులను ప్రకటించారు. డోడా జిల్లాకు చెందిన హరూన్‌ అబ్బాస్‌ వానీ, మసూద్‌ అహ్మద్‌ ప్రస్తుతం ఉగ్రసంస్థ హిజ్బుల్‌ ముజాహిదీన్‌లో పనిచేస్తున్నట్లు భద్రతా దళాలు అనుమానిస్తున్నాయి. వీరికి సంబంధించిన ఎలాంటి సమాచారం తెలియజేసినా రూ.15లక్షల బహుమానంగా అందజేస్తామని ప్రభుత్వం ప్రకటించింది. పూర్తి వార్త కోసం క్లిక్ చేయండి

10. ‘దబాంగ్‌:3’ ట్రైలర్‌ వచ్చేసింది!


Tags :

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

స్పోర్ట్స్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు
సినిమా

దేవతార్చన

+

© 1999- 2020 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.