close

తాజా వార్తలు

ఈ ప్రపంచకప్‌లో సినీ మెరుపులు

ప్రపంచకప్‌ ముగిసింది. నరాలు తెగే ఉత్కంఠ పోరులో ఇంగ్లాండ్‌ విశ్వ విజేతగా నిలిచింది. ప్రతి జట్టుకు ఈ ప్రపంచకప్‌ ఎన్నో మధురానుభూతులను పంచింది. అందులో ఆనందపడేవి కొన్ని ఉంటే, ఓటమితో విషాదంలో మునిగిపోయిన సంఘటనలు ఇంకొన్ని. ఇలాంటి ప్రపంచకప్‌లో మన సినీ తారలు సందడి చేశారు. లీగ్‌ దశలో ఒక్క మ్యాచ్‌ మినహా అన్నింటిలో గెలిచి టీమిండియా సెమీస్‌లో న్యూజిలాండ్‌ చేతిలో ఓడిపోయిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ సందర్భంగా భారత్‌ ఆడే మ్యాచ్‌లను ప్రత్యక్షంగా వీక్షించేందుకు కొందరు సినీ తారలు విచ్చేశారు. వీరిలో అగ్ర కథానాయకుడు మహేష్‌బాబు కూడా ఉండటం విశేషం. అదే భారత జట్టు సెమీస్‌ గెలిచి ఫైనల్‌కు వచ్చి ఉంటే ఇంకొందరైనా లార్డ్స్‌లో మనకు దర్శనమిచ్చేవారు. 

ఆస్ట్రేలియాతో మ్యాచ్‌లో మహేశ్‌ అండ్‌ ఫ్యామిలీ

ప్రతి సినిమా పూర్తయిన తర్వాత కుటంబంతో కలిసి విదేశాలకు వెళ్లడం ‘సూపర్‌స్టార్‌’ మహేశ్‌కు అలవాటు. ‘మహర్షి’తో ఘన విజయాన్ని అందుకున్న ఈసారి కూడా విదేశాలు చుట్టి వచ్చారు. అయితే, జూన్‌ 9న జరిగిన భారత్‌-ఆస్ట్రేలియా మ్యాచ్‌లో తన సతీమణి నమ్రతతో కలిసి స్టేడియంలో తళుక్కన మెరిశారు. ఈ సందర్భంగా తీసిన ఫొటోలను అభిమానులతో పంచుకున్నారు. 

పాక్‌తో మ్యాచ్‌లో మంచులక్ష్మి

యావత్‌ క్రికెట్‌ ప్రపంచం ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూసిన భారత్‌-పాకిస్థాన్‌ మ్యాచ్‌ జూన్‌ 16న జరిగింది. ఈ మ్యాచ్‌లో భారత్‌ 89 పరుగుల తేడాతో విజయం సాధించింది. కాగా, ఈ మ్యాచ్‌లో నటి మంచు లక్ష్మి తళుక్కున మెరిశారు. జాతీయ జెండా పట్టుకుని టీమిండియాకు మద్దతుగా సందడి చేశారు. 

రకుల్‌, ఉపాసన కూడా.. 

పాక్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో టాలీవుడ్‌ కథానాయిక రకుల్‌ ప్రీత్‌సింగ్‌ కూడా సందడి చేశారు. ‘మన్మథుడు2’ షూటింగ్‌లో భాగంగా విదేశీ పర్యటనలో ఉన్న ఆమె భారత్‌-పాక్‌ మ్యాచ్‌లో కనిపించి సందడి చేశారు. అంతేకాదండోయ్‌ ఆమెతో పాటు, రామ్‌చరణ్‌ సతీమణి ఉపాసన కొణెదల, కనిక కపూర్‌లు కూడా ఉన్నారు. ఈ సందర్భంగా ఉపాసన ఫొటోలను ట్విటర్‌ వేదికగా పంచుకున్నారు. తొలిసారి స్టేడియంలో మ్యాచ్‌ చూస్తున్నట్లు చెప్పారు. 

 జీవితంలో మధుర క్షణం

పాకిస్థాన్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో సందడి చేశారు సంగీత దర్శకుడు అనిరుధ్‌ రవిచంద్రన్‌, నటుడు శివకార్తికేయన్‌. ఈ సందర్భంగా స్టేడియంలో దిగిన ఫొటోను పంచుకుంటూ, ‘జీవితంలో మధురక్షణం’ అంటూ పేర్కొన్నారు.

టీమిండియా క్రికెటర్లతో రణ్‌వీర్‌

బాలీవుడ్‌ ‘అల్లా ఉద్దీన్‌ ఖిల్జీ’ రణ్‌వీర్‌ సింగ్‌ కూడా పాక్‌-భారత్‌ మ్యాచ్‌ సందర్భంగా ప్రత్యేక ఆకర్షణగా నిలిచారు. మైదానంలో టీమిండియా క్రికెటర్లతో ఫొటోలు దిగుతూ సందడి చేశారు. 

బంగ్లా మ్యాచ్‌లో వరలక్ష్మి-బింధు మాధవి

జులై 2న జరిగిన భారత్‌- బంగ్లాదేశ్‌ మ్యాచ్‌లో సందడి చేశారు కథానాయికలు వరలక్ష్మి శరత్‌కుమార్‌, బిందు మాధవి. ఒకప్పుడు వరుస తెలుగు సినిమాలతో అలరించిన బిందు మాధవి ఇప్పుడు కేవలం తమిళంలోనే సినిమాలు చేస్తున్నారు. ఇక వరలక్ష్మి శరత్‌కుమార్‌ నటించిన పలు తమిళ చిత్రాలు తెలుగులోనూ విడుదలవుతున్నాయి. ఈ నేపథ్యంలో ఇరువురు ఆ మ్యాచ్‌ సందర్భంగా దిగిన ఫొటోలను అభిమానులతో పంచుకున్న ఫొటోలు నెటిజన్లను అలరించాయి. 

చివరి లీగ్‌లో తళుక్కుమన్న అనుష్క

బాలీవుడ్‌ నటి, టీమిండియా కెప్టెన్‌ విరాట్‌ కోహ్లీ సతీమణి అనుష్కశర్మ కూడా భారత్‌ మ్యాచ్‌ను వీక్షించేందుకు స్టేడియానికి వచ్చారు. శ్రీలంకతో జరిగిన చివరి లీగ్‌ మ్యాచ్‌లో ఆమె కనిపించి సందడి చేశారు. ఈ మ్యాచ్‌లో భారత్‌ 7 వికెట్ల తేడాతో విజయం సాధించింది. 

-ఇంటర్నెట్‌డెస్క్‌

 


Tags :

స్పోర్ట్స్

రాజకీయం

జనరల్‌

సినిమా

క్రైమ్

బిజినెస్‌

జాతీయ-అంతర్జాతీయ

జిల్లా వార్తలు

దేవతార్చన

+

© 1999- 2019 Ushodaya Enterprises Pvt.Ltd,All rights reserved.
Powered By Margadarsi Computers

Android PhonesApple Phones

For Editorial Feedback - eMail: infonet@eenadu.net
For Digital Marketing enquiries Contact : 9000180611, 040 - 23318181 eMail :marketing@eenadu.net
Best Viewed In Latest Browsers

Terms & Conditions   |   Privacy Policy

Contents of eenadu.net are copyright protected.Copy and/or reproduction and/or re-use of contents or any part thereof, without consent of UEPL is illegal.Such persons will be prosecuted.